1. นายวราวุธ บุตรรัตน์ | ครู โรงเรียนห้วยราชพิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นายธีระศักดิ์ คนตรง | รองผู้อำนวยการโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร | รองประธานกรรมการ |
3. นายภูมิพิทักษ์ เจริญไว | ครู โรงเรียนท่าตูมประชาเสริมวิทย์ | กรรมการ |
4. นางสาวสุรีวรรณ ปักกังเว | ครู โรงเรียนวาปีปทุม | กรรมการ |
5. นางสาวกฤษณา ไสยาศรี | ครู โรงเรียนละหานทรายรัชดาภิเษก | กรรมการ |
6. นายพิชิต ทองล้น | ครู โรงเรียนชุมแพศึกษา | กรรมการ |
7. นายวุฒิชัย ภูดี | ครู โรงเรียนชุมชนบ้านคำพอกท่าดอกแก้ว | กรรมการ |
8. นางชมพูนุช เคล้าจันทร์ | ครู โรงเรียนสิรินธร | กรรมการ |
9. นางสาวพูลทรัพย์ อาจศัตรู | ครู โรงเรียนเสลภูมิพิทยาคม | กรรมการ |
10. นางอรวดี หลักแก้ว | ครู โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายเจริญ ศรีแสนปาง | ผู้อำนวยการโรงเรียนมหิศราธิบดี | ประธานกรรมการ |
2. นายยุทธนา ปรังประโคน | ครู โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวณัฐฐินันท์ โอกระโทก | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครราชสีมา เขต 3 | กรรมการ |
4. นายอภิชาต อรรคอำนวย | ผู้อำนวยการโรงเรียนดงพยุงสงเคราะห์ | กรรมการ |
5. นางชนัญณิชา โพรฉ็อท | ครู โรงเรียนคำแสนวิทยาสรรค์ | กรรมการ |
6. นางภคมน ภูมิชูชิต | ครู โรงเรียนวาปีปทุม | กรรมการ |
7. นางกัญจน์ณมล เรืองวิเศษ | ครู โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร | กรรมการ |
8. นางสาวพลับพลึง ยอดมีสี | ครู โรงเรียนร่องคำ | กรรมการ |
9. นายโกวิทย์ ชัยทัพ | ครู โรงเรียนสุรินทร์พิทยาคม | กรรมการ |
10. นายธีรพงศ์ คงทน | ครู โรงเรียนแนงมุดวิทยา | กรรมการ |
11. นางสาวภัทรพร ดลเจือ | ครู โรงเรียนสตรีศึกษา | กรรมการ |
12. นางสาวอัจฉริยา หวายเครือ | ครู โรงเรียนโคกล่ามพิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายยุทธนา ปรังประโคน | ครู โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวกัลยกร จันทร์ดาอ่อน | รองผู้อำนวยการโรงเรียนกุดไผทประชาสรรค์ | รองประธานกรรมการ |
3. นายวชากร บุญสิทธิ์ | ครู โรงเรียนวาปีปทุม | กรรมการ |
4. นางสาวจารุวรรณ หมายถูก | ครู โรงเรียนทุ่งมนวิทยาคาร | กรรมการ |
5. นายชิตพงศ์ จงโกเย็น | ครู โรงเรียนด่านขุนทด | กรรมการ |
6. นายฐาปกรณ์ พรมพุ้ย | ครู โรงเรียนบ้านม่วงพิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวสุธิดา สอนสืบ | ครู โรงเรียนนาจะหลวย | กรรมการ |
8. นายไพรฑูรย์ คุริโน | ครู โรงเรียนนาจะหลวย | กรรมการ |
9. นางสาวพัชราวดี ใจแน่น | ครู โรงเรียนชุมแพศึกษา | กรรมการ |
10. นายสราวุฒิ จันทรสมบัติ | ครู โรงเรียนนาโพธิ์พิทยาสรรพ์ | กรรมการ |
11. นางนันธิดา เลื่อมใส | ครู โรงเรียนโพธิ์ทองวิทยาคาร | กรรมการ |
12. นางสาวยุวดี ไชยนิจ | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายรวีวัฒน์ วุฒิไชยา | ผู้อำนวยการโรงเรียนเฉลียงพิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นายสรวิชญ์ สว่างภพ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลยางชุมน้อย (หน่วยคุรุราษฎร์ รังสรรค์) | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวศิรินาถ สุมหิรันต์ | ครู โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม | กรรมการ |
4. นางสาวกฤติมา กึกก้อง | ครู โรงเรียนขอนแก่นวิทยายน | กรรมการ |
5. นายปติพล มานิสสรณ์ | ครู โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล | กรรมการ |
6. นางพจณีย์ ทุมรินทร์ | ครู โรงเรียนศรีธวัชวิทยาลัย | กรรมการ |
7. นางสาวสุรางค์ทิพย์ นครไพร | ครู โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายยุทธนา ปรังประโคน | ครู โรงเรียนประโคนชัยพิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวพิชญาภา สีแสด | รองผู้อำนวยการโรงเรียนขวาววิทยาคาร | รองประธานกรรมการ |
3. นายวิวัฒพงษ์ พัทโท | ผู้อำนวยการโรงเรียนหัวงัววิทยาคาร | กรรมการ |
4. นางวลัยรักษ์ อภิเกียรติสกุล | ครู โรงเรียนเสิงสาง | กรรมการ |
5. นางศุภวจี พิจารณ์ | ครู โรงเรียนมหาชนะชัยวิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวสุวิมล โคตรสมบัติ | ครู โรงเรียนยโสธรพิทยาคม | กรรมการ |
7. นายองค์การ ปรุงหอม | ครู โรงเรียนฆ้องชัยวิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาวนรินทร์ แดนเสนา | ครู โรงเรียนกันทรวิชัย | กรรมการ |
9. นายกัปตพล ควรชม | ครู โรงเรียนเลิงนกทา | กรรมการ |
10. นางสิริพร ภูหัวดอน | ครู โรงเรียนสารคามพิทยาคม | กรรมการ |
11. นายพันธ์ศักดิ์ ภูทอง | ครู โรงเรียนนาเยียศึกษา รัชมังคลาภิเษก | กรรมการ |
12. นางสำเนียง ขันบุตร | ครู โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสินมหัต ฝ่ายลุย | อาจารย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ | ประธานกรรมการ |
2. นายสุริยา จันทร์ประสพโชค | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครนายก | รองประธานกรรมการ |
3. นายปัญญา สัมพะวงศ์ | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ | กรรมการ |
4. นางสุพัชร์ชญา โสรธร | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด | กรรมการ |
5. นายชัชวาล สารวัน | รองผู้อำนวยการโรงเรียนนาจะหลวย | กรรมการ |
6. นางสาววณิดา เข็มกลัด | ครู โรงเรียนวัดลำพระยา (แช่มช้อยวิทยา) | กรรมการ |
7. นายศิริชาติ วงค์หนายโกฎ | ครู โรงเรียนนาแกสามัคคีวิทยา | กรรมการ |
8. นางสาวกนกวรรณ กองพา | ครู โรงเรียนเมืองน้อยวิทยาคม | กรรมการ |
9. นายคู่ชีพ อาจเดช | ครู โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวจาจุรี เมืองแทน | ครู โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสินมหัต ฝ่ายลุย | อาจารย์ มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ | ประธานกรรมการ |
2. นายสุริยา จันทร์ประสพโชค | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครนายก | รองประธานกรรมการ |
3. นายปรเมนทร์ คืนดี | ผู้อำนวยการโรงเรียน โรงเรียนขวาววิทยาคาร | กรรมการ |
4. นายจักราวุธ ตุ้นทัพไทย | รองอำนวยการโรงเรียน โรงเรียนสตรีศึกษา 2 | กรรมการ |
5. นางสาววณิดา เข็มกลัด | ครู โรงเรียนวัดลำพระยา(แช่มช้อยวิทยา) | กรรมการ |
6. นายเสกสรรค์ สุวรรณสุข | ครู โรงเรียนแก่นนครวิทยาลัย | กรรมการ |
7. นางดาวรัศมี รีรัตน์ | ครู โรงเรียนศีขรภูมิพิสัย | กรรมการ |
8. นายธวัชชัย สิงห์ขัน | รองผู้อำนวยการโรงเรียนคำสร้อยพิทยาสรรค์ | กรรมการ |
9. นายชูชาติ บุญบรรลุ | ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด | กรรมการ |
10. นางสะอาด พลซื่อ | ครู โรงเรียนเมยวดีพิทยาคม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอนันต์ ปิงยศ | ครู โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ | ประธานกรรมการ |
2. นายประดิษฐ์ บุญเส็ง | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอ่างทอง | รองประธานกรรมการ |
3. นายจีรพงษ์ แข็งแรง | ผู้อำนวยการโรงเรียนโนนสูงโคกกลาง | กรรมการ |
4. นายพลาวุฒิ บรรพสินธ์ุ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนร่องคำ | กรรมการ |
5. นายณัฐพล ยศดา | รองผู้อำนวยการโรงเรียนนาโพธิ์พิทยาสรรพ์ | กรรมการ |
6. นายอนุพงศ์ วุฒิฐิติการ | ครู โรงเรียนโคราชพิทยาคม | กรรมการ |
7. นายศุภณัฐ รัตนแสง | ครู โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษาพัฒนาการ ร้อยเอ็ด | กรรมการ |
8. นายณัชภัฏ แสนณรงค์ | ครู โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวน้ำทิพย์ ศรีตะวัน | ครู โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวพรพรรณ พลเยี่ยม | ครู โรงเรียนโพนทองพัฒนาวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวสุเทพ ฉิมถาวร | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุรินทร์ | ประธานกรรมการ |
2. นายวีรเทพ เนียมหัตถี | ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองหงส์พิทยาคม | รองประธานกรรมการ |
3. นายวรรณชัย สังข์ไชย | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด | กรรมการ |
4. นายประสพชัย วัฒนสินธุ์ | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาร้อยเอ็ด เขต 1 | กรรมการ |
5. ว่าที่พันตรีชัยสำราญ พิมณาคุณ | ผู้อำนวยการโรงเรียนประชารัฐพัฒนาการ | กรรมการ |
6. นางอรทัย พรหมวงศ์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านสมพรรัตน์ | กรรมการ |
7. นายวุฒิชัย รักหินลาด | รองผู้อำนวยการโรงเรียนนาหนองทุ่มวิทยา | กรรมการ |
8. นายนฤดล คงนุรัตน์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนโชคเพชรพิทยา | กรรมการ |
9. นายยศวรรธน์ วิชิตพันธ์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนลำปลายมาศ | กรรมการ |
10. นายวีระศักดิ์ สำราญเนตร | รองผู้อำนวยการโรงเรียนเรณูนครวิทยานุกูล | กรรมการ |
11. นายภรภัทร เจริญธง | ครู โรงเรียนกันทรารมณ์ | กรรมการ |
12. นายพิทักษ์ ปรักมาศ | ครู โรงเรียนสตรีศึกษา | กรรมการ |
13. นายยุทธนา สุดวิลัย | ครู โรงเรียนจตุรคามพัฒนา | กรรมการ |
14. นายชัยณรงค์ ต้นสุข | ครู วิทยาลัยนาฏศิลปร้อยเอ็ด | กรรมการ |
15. นายสุบิล วรชัย | ครู โรงเรียนโพธิ์ชัยชนูปถัมภ์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสุพจน์ บุญเหลี่ยม | ผู้ทรงคุณวุฒิ | ประธานกรรมการ |
2. นายวสันต์ ภูเกิดพิมพ์ | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาร้อยเอ็ด | รองประธานกรรมการ |
3. นายสิทธิชัย วุฒิงาม | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาสุรินทร์ เขต 2 | กรรมการ |
4. นายทองใบ ปะวะเส | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษามหาสารคาม | กรรมการ |
5. นายพรพรต ชุปวา | ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคโนโลยีพรเพชรร้อยเอ็ด | กรรมการ |
6. นายกฤษฎา จันทร์นวล | ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองเรือพิทยาคม | กรรมการ |
7. นายชาตรี สิงห์เทา | ผู้อำนวยการโรงเรียนม่วงหนองแดงหนองกะเลา | กรรมการ |
8. นายคณิต เชื้อประทุม | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนสมบูรณ์ | กรรมการ |
9. นายราชัน อาจวิชัย | ผู้อำนวยการโรงเรียนร่มเกล้าพิทยาสรรค์ | กรรมการ |
10. นายชัยสิทธิ์ พรหมวงศ์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหาดทรายคูณ | กรรมการ |
11. นายสกุลชัย ศิริ | ผู้อำนวยการโรงเรียนท่าสงครามวิทยา | กรรมการ |
12. นายชูชาติ คิดดี | ผู้อำนวยการโรงเรียนพญารามวิทยา | กรรมการ |
13. นางอุตรี เชื้อประทุม | รองผู้อำนวยการโรงเรียนอนุบาลนาคสมุทรเดชอุดม | กรรมการ |
14. ว่าที่ร้อยโทปริญญา กางรัมย์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย บุรีรัมย์ | กรรมการ |
15. ว่าที่ร้อยเอกสุรเชษฐ์ โคตรพัฒน์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนวาปีปทุม | กรรมการ |
16. นายอภิชาติ ป้องสีดา | รองผู้อำนวยการโรงเรียนเจียงทองพิทยาคม | กรรมการ |
17. นายชินกรณ์ หงษ์สนิท | รองผู้อำนวยการโรงเรียนอุบลรัตน์พิทยาคม | กรรมการ |
18. นายสุชาติ ธุระพระ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนท่าสงครามวิทยา | กรรมการ |
19. นายปฏิภาณ กันหาชัย | ครู โรงเรียนสตรีศึกษา | กรรมการ |
20. นายประพจน์ อุ่นวิเศษ | ครู โรงเรียนกุดเรือคำพิทยาคาร | กรรมการ |
21. นายสุรชัย เงินมีศรี | ครู โรงเรียนเสลภูมิพิทยาคม | กรรมการ |
22. นางอรุณี วรโยธา | ครู โรงเรียนม่วงลาดวิทยาคาร | กรรมการ |
23. นางสาวอริสา เพชรศรี | ครู โรงเรียนจังหารฐิตวิริยาประชาสรรค์ | กรรมการ |
24. นายนิพนธ์ จันทร์เพ็ง | ครู โรงเรียนจันทรุเบกษาอนุสรณ์ | กรรมการ |
25. ว่าที่ร้อยตรีคุณกร รัตนสิปปกร | ครู วิทยาลัยนาฏศิลปร้อยเอ็ด | กรรมการ |
26. นายแสงแก้ว ไชยกุฉิน | ครู โรงเรียนดู่น้อยประชาสรรค์ | กรรมการ |
27. นางอภิญญา กิ่งแก้ว | ครู โรงเรียนโพนสูงประชาสรรค์ | กรรมการ |
28. นายทวิทย์ ประริเตสังข์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนหนองฮีเจริญวิทย์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. ว่าที่ร้อยเอกภัทรนิธิ์ ภักดีพันดอน | ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยเกิ้งพิทยาคาร | ประธานกรรมการ |
2. นายรังสิมันตุ์ เชือนรัมย์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนมหิธรวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาววรินทร ปัดกอง | ผู้อำนวยการโรงเรียนห้วยหินพิทยาคม | กรรมการ |
4. นางรัชดาภรณ์ ประคองชื่อ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนสำโรงทาบวิทยาคม | กรรมการ |
5. นางวาสนา พิเนตร | ครู โรงเรียนโพนสูงประชาสรรค์ | กรรมการ |
6. นางกฤษณา สิงห์คำ | ครู โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์ ร้อยเอ็ด | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวรัชนีกร วรรณสุทธิ์ | ข้าราชการบำนาญ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดร้อยเอ็ด | ประธานกรรมการ |
2. นางพิมพิกา ศรีเกื้อกลิ่น | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดร้อยเอ็ด | รองประธานกรรมการ |
3. นายรณชัย ธรรมราช | ผู้อำนวยการโรงเรียนนายมวิทยาคาร | กรรมการ |
4. นางสาวสุภัสตรา ฝ่ายสงค์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนโคกโพธิ์ไชยศึกษา | กรรมการ |
5. นายจิรวัฒน์ ปัญญารมย์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนนาแกพิทยาคม | กรรมการ |
6. นางณัชชา ศรีแสนปาง | ผู้อำนวยการโรงเรียนขามสะแกแสง | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางชัญญ์ญาณ์ เที่ยงธรรมรุจน์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีรัตนวิทยา | กรรมการ |
2. นางสาวจีระภา มีหวายหลึม | ครู โรงเรียนค้อวังวิทยาคม | กรรมการ |
3. นางสาวสมจิตต์ กิจประเสริฐ | ครู โรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย | กรรมการ |
4. นางสาวลัดดา สนิทพจน์ | ครู โรงเรียนบ้านฮ่องสังข์ | กรรมการ |
5. นางสาวธันยาภัทร์ พิมพ์สงวน | ครู โรงเรียนโพนทองวิทยายน | กรรมการ |
1. นายลำเพย พิเคราะห์แนะ | ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองหานวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายพงษ์สวัสดิ์ สายกัน | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสกลนคร | รองประธานกรรมการ |
3. นายกฤษขจร ศรีถาวร | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๑ | กรรมการ |
4. นางสาวนงลักษณ์ มีแก้ว | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษามหาสารคาม | กรรมการ |
5. นายศิวา จรูญเพ็ญ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
6. นางสาวอรวดี วันโสภา | ครู โรงเรียนศรีคูณวิทยบัลลังก์ | กรรมการ |
7. นางสาวธันย์เทวิกา ส่งสุข | ครู โรงเรียนปรางค์กู่ | กรรมการ |
8. นางสาวทิพย์อนันต์ โพธะกัน | ครู โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร | กรรมการ |
9. นางอมรวรรณ สุทธิจักร | ครู โรงเรียนทุ่งใหญ่รัตนศึกษา | กรรมการ |
10. นางสาวปานใจ สุนา | ครู โรงเรียนพะทายพิทยาคม | กรรมการ |
11. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง | ครู โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม | กรรมการ |
12. นายอนุวัฒน์ ทำไถ | ครู โรงเรียนโนนสูงศรีธานี | กรรมการ |
13. นายธนวัฒน์ นันสะอาง | ครู โรงเรียนเชียงยืนพิทยาคม | กรรมการ |
14. นายชัชวาล มูลมณี | ครู โรงเรียนยโสธรพิทยาคม | กรรมการ |
15. นางมลฤดี รัตโน | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายธวัชชัย อยู่พุก | ผู้อำนวยการโรงเรียนคำป่าหลายสรรพวิทย์ | ประธานกรรมการ |
2. นายพงษ์สวัสดิ์ สายกัน | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสกลนคร | รองประธานกรรมการ |
3. นายกฤษขจร ศรีถาวร | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาบุรีรัมย์ เขต ๑ | กรรมการ |
4. นายภาณุพงศ์ ศุภอุดร | รองผู้อำนวยการโรงเรียนม่วงมิตรวิทยาคม | กรรมการ |
5. นายวุฒิพงษ์ เชื้อคมตา | รองผู้อำนวยการโรงเรียนเต่างอยพัฒนศึกษา | กรรมการ |
6. นายศิวา จรูญเพ็ญ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
7. นายวีระชน แสงศรีเรือง | ครู โรงเรียนขอนแก่นวิทยายน | กรรมการ |
8. นางสาวอรวดี วันโสภา | ครู โรงเรียนศรีคูณวิทยบัลลังก์ | กรรมการ |
9. นางสาวธันย์เทวิกา ส่งสุข | ครู โรงเรียนปรางค์กู่ | กรรมการ |
10. นางสาวทิพย์อนันต์ โพธะกัน | ครู โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร | กรรมการ |
11. นายชัชวาล มูลมณี | ครู โรงเรียนยโสธรพิทยาคม | กรรมการ |
12. นายศรีเพชร แพงศรี | ครู โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) | กรรมการ |
13. นายธนวัฒน์ นันสะอาง | ครู โรงเรียนเชียงยืนพิทยาคม | กรรมการ |
14. นายมนตรี อกอุ่น | ครู โรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม ๐๔ ในพระอุปถัมภ์ | กรรมการ |
15. นางสาวนงลักษณ์ มีแก้ว | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษามหาสารคาม | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายภานุวัฒน์ แป้นจันทร์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพอุดมวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายธวัชชัย อยู่พุก | ผู้อำนวยการโรงเรียนคำป่าหลายสรรพวิทย์ | รองประธานกรรมการ |
3. นายมนัส โพธิจักร | ผู้อำนวยการโรงเรียนวังหลวงวิทยาคม | กรรมการ |
4. นายปัญญา สัมพะวงศ์ | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาอุบลราชธานี อำนาจเจริญ | กรรมการ |
5. นายวุฒิพงษ์ เชื้อคมตา | รองผู้อำนวยการโรงเรียนเต่างอยพัฒนศึกษา | กรรมการ |
6. นายศรัณยู เนตรมณี | รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร | กรรมการ |
7. นายสยาม บุญยิ่ง | รองผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา | กรรมการ |
8. นายชัยวัฒน์ โยธายุทธ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
9. ว่าที่ร้อยตรีสมรรถชัย บุญโพธิ์ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
10. นายวิชัย ลาธิ | ครู โรงเรียนโพนงามพิทยานุกูล | กรรมการ |
11. นางสาวณัฏฐภัค โตไทยะ | ครู โรงเรียนสุวรรณภูมิพิทยไพศาล | กรรมการ |
12. นายอรรจน์ คงทอง | ครู โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร | กรรมการ |
13. นายสุรศักดิ์ พ่อโคตร | ครู โรงเรียนศรีวิไลวิทยา | กรรมการ |
14. นางสาวระพีพรรณ ศิริวงษ์ขันธ์ | ครู โรงเรียนเปือยน้อยศึกษา | กรรมการ |
15. นางสาวยุพดี ปรีดี | ครู โรงเรียนร่องคำ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอนันตชัย ชวฤทธิ์เดชา | ผู้อำนวยการโรงเรียนโคกยางวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายลำเพย พิเคราะห์แนะ | ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองหานวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นายภานุวัฒน์ แป้นจันทร์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพอุดมวิทยา | กรรมการ |
4. นายศรัณยู เนตรมณี | รองผู้อำนวยการโรงเรียนศรีเมืองวิทยาคาร | กรรมการ |
5. นายชัยวัฒน์ โยธายุทธ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
6. นายณัฐสิทธิ์ กองรักษา | ครู โรงเรียนปรางค์กู่ | กรรมการ |
7. นางเนตรชนก แสนทิพย์ | ครู โรงเรียนสกลราชวิทยานุกูล | กรรมการ |
8. นางสาวพิชญภัค สมปัญญา | ครู โรงเรียนพะทายพิทยาคม | กรรมการ |
9. นายจิรพิพัฒน์ ลินทอง | ครู โรงเรียนปทุมรัตต์พิทยาคม | กรรมการ |
10. นายสุรศักดิ์ พ่อโคตร | ครู โรงเรียนศรีวิไลวิทยา | กรรมการ |
11. นายอรรจน์ คงทอง | ครู โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร | กรรมการ |
12. นายวิชัย ลาธิ | ครู โรงเรียนโพนงามพิทยานุกูล | กรรมการ |
13. นายธวัชชัย ฝ่ายพลแสน | ครู โรงเรียนนาเชือกพิทยาสรรค์ | กรรมการ |
14. นายฐิติกร อยู่สินธุ์ | ครู โรงเรียนจระเข้วิทยายน | กรรมการ |
15. นายสืบศักดิ์ สวัสดิ์ | ครู โรงเรียนมัธยมวานรนิวาส | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายลำเพย พิเคราะห์แนะ | ผู้อำนวยการโรงเรียนหนองหานวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายภานุวัฒน์ แป้นจันทร์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนเทพอุดมวิทยา | รองประธานกรรมการ |
3. นายพงษ์สวัสดิ์ สายกัน | ศึกษานิเทศก์ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสกลนคร | กรรมการ |
4. นายภาณุพงศ์ ศุภอุดร | รองผู้อำนวยการโรงเรียนม่วงมิตรวิทยาคม | กรรมการ |
5. นายชัยยันต์ ไม้กลาง | รองผู้อำนวยการโรงเรียนโนนสูงศรีธานี | กรรมการ |
6. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ว่าที่ร้อยเอกสันติ นรากุลนันท์ | อาจารย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด | กรรมการ |
7. นายปฐมพงษ์ จันทรวงษ์ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
8. นางสาวธันย์เทวิกา ส่งสุข | ครู โรงเรียนปรางค์กู่ | กรรมการ |
9. นายอนุวัฒน์ ทำไถ | ครู โรงเรียนโนนสูงศรีธานี | กรรมการ |
10. นางสาวระพีพรรณ ศิริวงษ์ขันธ์ | ครู โรงเรียนเปือยน้อยศึกษา | กรรมการ |
11. นายสมยศ โคตรบรม | รองผู้อำนวยการโรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ | กรรมการ |
12. นายสุพล งามแก้ว | ครู โรงเรียนเทศบาลวัดสระทอง | กรรมการ |
13. นางสาวทิพย์อนันต์ โพธะกัน | ครู โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร | กรรมการ |
14. นายอภิชัย ไสยรส | ครู โรงเรียนพยัคฆภูมิวิทยาคาร | กรรมการ |
15. นายวิษณุ คำจันทร์ | ครู โรงเรียนหนองหานวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายมนัส โพธิจักร | ผู้อำนวยการโรงเรียนวังหลวงวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นายวุฒิพงษ์ เชื้อคมตา | รองผู้อำนวยการโรงเรียนเต่างอยพัฒนศึกษา | รองประธานกรรมการ |
3. นายวิชาญ วาปี | รองผู้อำนวยการโรงเรียนมุกดาหาร | กรรมการ |
4. นางดลพร ชื่นสมบัติ | ครู โรงเรียนทุ่งใหญ่รัตนศึกษา | กรรมการ |
5. ว่าที่ร้อยตรีสมรรถชัย บุญโพธิ์ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
6. นายอดุลย์ ทวินันท์ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
7. นายณัฐสิทธิ์ กองรักษา | ครู โรงเรียนปรางค์กู่ | กรรมการ |
8. นายฐิติกร อยู่สินธุ์ | ครู โรงเรียนจระเข้วิทยายน | กรรมการ |
9. นายชัชวาล มูลมณี | ครู โรงเรียนยโสธรพิทยาคม | กรรมการ |
10. นายอรรจน์ คงทอง | ครู โรงเรียนวิทยาศาสตร์จุฬาภรณราชวิทยาลัย มุกดาหาร | กรรมการ |
11. นายประยุทธ สุภาคาร | ครู โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) | กรรมการ |
12. นายฐปนวัฒน์ โฉมเฉลา | ครู โรงเรียนคำป่าหลายสรรพวิทย์ | กรรมการ |
13. นายมนตรี อกอุ่น | ครู โรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม ๐๔ ในพระอุปถัมภ์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายพีรณัฐ วันดีรัตน์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านตะเคียนช่างเหล็ก | ประธานกรรมการ |
2. นายสมยศ โคตรบรม | รองผู้อำนวยการโรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ | รองประธานกรรมการ |
3. นายอภิชาต ปริเตนัง | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
4. นายสุพล งามแก้ว | ครู โรงเรียนเทศบาลวัดสระทอง | กรรมการ |
5. นางสาวมะลิวัลย์ สร้อยสิงห์ | ครู โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา | กรรมการ |
6. นายมนตรี อกอุ่น | ครู โรงเรียนมัธยมทับทิมสยาม ๐๔ ในพระอุปถัมภ์ | กรรมการ |
7. นายฐิติกร อยู่สินธุ์ | ครู โรงเรียนจระเข้วิทยายน | กรรมการ |
8. นายพชรวัฒน์ ศรีสุราช | ครู โรงเรียนคำเตยอุปถัมภ์ | กรรมการ |
9. นายไพรนคร ชิณะแขว | ครู โรงเรียนสตรีสิริเกศ | กรรมการ |
10. นายฐปนวัฒน์ โฉมเฉลา | ครู โรงเรียนคำป่าหลายสรรพวิทย์ | กรรมการ |
11. นายศรีเพชร แพงศรี | ครู โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) | กรรมการ |
12. นายยุทธพล ฤาชา | ครู โรงเรียนกุสุมาลย์วิทยาคม | กรรมการ |
13. นายวิษณุ คำจันทร์ | ครู โรงเรียนหนองหานวิทยา | กรรมการ |
14. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ว่าที่ร้อยเอกสันติ นรากุลนันท์ | อาจารย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายมนัส โพธิจักร | ผู้อำนวยการโรงเรียนวังหลวงวิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. ผู้ช่วยศาสตราจารย์ว่าที่ร้อยเอกสันติ นรากุลนันท์ | อาจารย์ มหาวิทยาลัยราชภัฏร้อยเอ็ด | รองประธานกรรมการ |
3. นายประยุทธ สุภาคาร | ครู โรงเรียนทีโอเอวิทยา (เทศบาล 1 วัดคำสายทอง) | กรรมการ |
4. นายวิษณุ คำจันทร์ | ครู โรงเรียนหนองหานวิทยา | กรรมการ |
5. นายอภิชาต ปริเตนัง | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
6. นายสุพล งามแก้ว | ครู โรงเรียนเทศบาลวัดสระทอง | กรรมการ |
7. นางนิภาพร พินิจมนตรี | ครู โรงเรียนทุ่งใหญ่รัตนศึกษา | กรรมการ |
8. นายนิรุช เสาประโคน | ครู โรงเรียนโคกยางวิทยา | กรรมการ |
9. นายอดุลย์ ทวินันท์ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
10. นายไพรนคร ชิณะแขว | ครู โรงเรียนสตรีสิริเกศ | กรรมการ |
11. นายพชรวัฒน์ ศรีสุราช | ครู โรงเรียนคำเตยอุปถัมภ์ | กรรมการ |
12. นายปฐมพงษ์ จันทรวงษ์ | ครู วิทยาลัยการอาชีพร้อยเอ็ด | กรรมการ |
13. นางสาวมะลิวัลย์ สร้อยสิงห์ | ครู โรงเรียนสกลนครพัฒนศึกษา | กรรมการ |
14. นายฐปนวัฒน์ โฉมเฉลา | ครู โรงเรียนคำป่าหลายสรรพวิทย์ | กรรมการ |
15. นายสมยศ โคตรบรม | รองผู้อำนวยการโรงเรียนบุญเหลือวิทยานุสรณ์ | กรรมการและเลขานุการ |