1. นายวีระพล พิลาจันทร์ | ผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านโคกสะอาด | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวชุติกาญจน์ ดิษเจริญ | ครู โรงเรียนบ้านหัวสะพาน | กรรมการ |
3. นายบุญเสริม บุษยา | ครู โรงเรียนบ้านทองคำพิงวิทยา | กรรมการ |
4. นางสาวสุนิษา หลวงนา | ครู โรงเรียนบ้านห้วยเกต | กรรมการ |
5. นางกาญจนา สุขสำราญ | ครู โรงเรียนบ้านน้ำลาด | กรรมการ |
6. นางสาวภาวิณี ลาภทวี | ครู โรงเรียนบ้านโคกแพงพวย(บัวประชาสรรค์) | กรรมการ |
7. นางณรรฐวรรณ สมพงศ์ | ครู โรงเรียนบ้านโสกรวกหนองซึก | กรรมการ |
8. นางสาวจุฑารัตน์ เฉยชัยภูมิ | ครู โรงเรียนตาเนินราษฎร์วิทยาคาร | กรรมการ |
9. นายประเมศวร จันทร์เทพย์ | ครู โรงเรียนรังงามวิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวสร้อยสุดา โพธิ์ทอง | ครู โรงเรียนบ้านโป่งเกต | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวีระพล พิลาจันทร์ | ผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านโคกสะอาด | ประธานกรรมการ |
2. นายบุญเสริม บุษยา | ครู โรงเรียนบ้านทองคำพิงวิทยา | กรรมการ |
3. นางสาวสุนิษา หลวงนา | ครู โรงเรียนบ้านห้วยเกต | กรรมการ |
4. นางกาญจนา สุขสำราญ | ครู โรงเรียนบ้านน้ำลาด | กรรมการ |
5. นางสาวภาวิณี ลาภทวี | ครู โรงเรียนบ้านโคกแพงพวย(บัวประชาสรรค์) | กรรมการ |
6. นางณรรฐวรรณ สมพงศ์ | ครู โรงเรียนบ้านโสกรวกหนองซึก | กรรมการ |
7. นางสาวจุฑารัตน์ เฉยชัยภูมิ | ครู โรงเรียนตาเนินราษฎร์วิทยาคาร | กรรมการ |
8. นายประเมศวร จันทร์เทพย์ | ครู โรงเรียนรังงามวิทยา | กรรมการ |
9. นางสาวชุติกาญจน์ ดิษเจริญ | ครู โรงเรียนบ้านหัวสะพาน | กรรมการ |
10. นางสาวสร้อยสุดา โพธิ์ทอง | ครู โรงเรียนบ้านโป่งเกต | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายวีระพล พิลาจันทร์ | ผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านโคกสะอาด | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวชุติกาญจน์ ดิษเจริญ | ครู โรงเรียนบ้านหัวสะพาน | กรรมการ |
3. นายบุญเสริม บุษยา | ครู โรงเรียนบ้านทองคำพิงวิทยา | กรรมการ |
4. นางสาวสุนิษา หลวงนา | ครู โรงเรียนบ้านห้วยเกต | กรรมการ |
5. นางกาญจนา สุขสำราญ | ครู โรงเรียนบ้านน้ำลาด | กรรมการ |
6. นางสาวภาวิณี ลาภทวี | ครู โรงเรียนบ้านโคกแพงพวย(บัวประชาสรรค์) | กรรมการ |
7. นางณรรฐวรรณ สมพงศ์ | ครู โรงเรียนบ้านโสกรวกหนองซึก | กรรมการ |
8. นางสาวจุฑารัตน์ เฉยชัยภูมิ | ครู โรงเรียนตาเนินราษฎร์วิทยาคาร | กรรมการ |
9. นายประเมศวร จันทร์เทพย์ | ครู โรงเรียนรังงามวิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวสร้อยสุดา โพธิ์ทอง | ครู โรงเรียนบ้านโป่งเกต | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางณหชง แววฉิมพลี | ผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านหลุบงิ้ว | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวสุชาดา จันทรมาศ | โรงเรียนบ้านตาล | กรรมการ |
3. นางชญานิษฐ์ แนวสุภาพ | โรงเรียนบ้านขามราษฎร์นุกูล | กรรมการ |
4. นางสาวรัตชนก บุตรศรีสวย | โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวโคก(ทองวิทยานุกูล) | กรรมการ |
5. นางสาวศิริวรรณ โลนุช โลนุช | โรงเรียนกันกงบ้านลี่สามัคคี | กรรมการ |
6. นางสาวลลิตพรรณ วุฒิจรรยารักษ์ | โรงเรียนบ้านซับยาง | กรรมการ |
7. นางสาวพัชราพรรณ เคนสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองขาม | กรรมการ |
8. นางสาวสุดา นนท์ขุนทด | โรงเรียนบ้านบุฉนวน | กรรมการ |
9. นางสาวอรฤดี ผู้นอก | โรงเรียนซับมงคลวิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวจุฑารัตน์ วงค์ละคร | โรงเรียนบ้านตลุกคูณพัฒนา | กรรมการ |
1. นางหณชง แววฉิมพลี | ผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านหลุบงิ้ว | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวสุชาดา จันทรมาศ | โรงเรียนบ้านตาล | กรรมการ |
3. นางชญานิษฐ์ แนวสุภาพ | โรงเรียนบ้านขามราษฎร์นุกูล | กรรมการ |
4. นางสาวรัตชนก บุตรศรีสวย | โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวโคก(ทองวิทยานุกูล) | กรรมการ |
5. นางสาวศิริวรรณ โลนุช โลนุช | โรงเรียนกันกงบ้านลี่สามัคคี | กรรมการ |
6. นางสาวลลิตพรรณ วุฒิจรรยารักษ์ | โรงเรียนบ้านซับยาง | กรรมการ |
7. นางสาวพัชราพรรณ เคนสันเทียะ | โรงเรียนบ้านหนองขาม | กรรมการ |
8. นางสาวสุดา นนท์ขุนทด | โรงเรียนบ้านบุฉนวน | กรรมการ |
9. นางสาวอรฤดี ผู้นอก | โรงเรียนซับมงคลวิทยา | กรรมการ |
10. นางสาวจุฑารัตน์ วงค์ละคร วงค์ละคร | โรงเรียนบ้านตลุกคูณพัฒนา | กรรมการ |
1. นางสุภาพร โฉมมงคล | รองผู้อำนวยการ โรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวเสาวลักษณ์ อิ่มบุญสุข | ครู โรงเรียนบ้านหนองลุมพุก | กรรมการ |
3. นางสาวสุดารัตน์ เปลื้องกลาง | โรงเรียนบ้านหนองประดู่วิทยา | กรรมการ |
4. นางสาวณัฐธิดา ศิริบุญมี | โรงเรียนบ้านโคกโต่งโต้น | กรรมการ |
5. นางสาวณัฐริกา ภู่ประกิจ | โรงเรียนบ้านโนนจาน(เนตรขันธ์ราษฎร์บำรุง) | กรรมการ |
6. นางสาวพรรณทิพย์ ซาปา | โรงเรียนบ้านปากค่ายช่องแมว | กรรมการ |
7. นางสาวพจพร แก้วหนองแดง | ครู โรงเรียนโคกเพชรวิทยาคาร | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวสุภาพร โฉมมงคล | รองผู้อำนวยการโรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวจิรทิพย์ เก่งนอก | ครู โรงเรียนบุ่งหวายโกรกตาแป้นสามัคคี | กรรมการ |
3. นางสาวธันวารัตน์ โพธิ์นอก | ครู โรงเรียนบ้านวังโพธิ์สว่างศิลป์ | กรรมการ |
4. นางสาวนิรันตรี ปิ่นนาค | ครู โรงเรียนบ้านนาประชาสัมพันธ์ | กรรมการ |
5. นางสาววิเชียร เพลียซ้าย | โรงเรียนบ้านโคกสว่าง(คุรุประชานุกูล) | กรรมการ |
6. นางสาวกุลธิดา พิไลกุล | ครู โรงเรียนบ้านเกาะมะนาว | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสิทธิพงษ์ สุริยะศรี | โรงเรียนบ้านโนนเชือก | ประธานกรรมการ |
2. นายอานนท์ แน่นอุดร | โรงเรียนบ้านโนนจาน(เนตรขันธุ์ราษฎร์บำรุง) | กรรมการ |
3. นายศุภชัย ชูรัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ | กรรมการ |
4. นางสาวศมิษฐา ก้อนภูธร | โรงเรียนชุมชนหนองบัวโคก(ทองวิทยานุกูล) | กรรมการ |
5. นางสาววไลกุล อุ่นเกิด | โรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
6. จ.ส.อ.ศิริวรรณ ขวัญวงศ์ | โรงเรียนบ้านหนองดินดำ | กรรมการ |
7. นางสาวกุลธิดา มะสันเทียะ | โรงเรียนบ้านส้มป่อย | กรรมการ |
8. นางสาวชุตินันท์ ทาณรงค์ | โรงเรียนบ้านศิลาทอง | กรรมการ |
9. นายชญานนท์ เนื่องวรรณะ | โรงเรียนบ้านโสกปลาดุก | กรรมการ |
10. นายจักรภัทร ศรีวงษ์ชัย | โรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสิทธิพงษ์ สุริยะศรี | โรงเรียนบ้านโนนเชือก | ประธานกรรมการ |
2. นายอานนท์ แน่นอุดร | โรงเรียนบ้านโนนจาน(เนตรขันธุ์ราษฎร์บำรุง) | กรรมการ |
3. นายศุภชัย ชูรัตน์ | โรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ | กรรมการ |
4. นางสาวศมิษฐา ก้อนภูธร | โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวโคก(ทองวิทยานุกูล) | กรรมการ |
5. นางสาววไลกุล อุ่นเกิด | โรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
6. จ.ส.อ.ศิริวรรณ ขวัญวงศ์ | โรงเรียนบ้านหนองดินดำ | กรรมการ |
7. นางสาวกุลธิดา มะสันเทียะ | โรงเรียนบ้านส้มป่อย | กรรมการ |
8. นางสาวชุตินันท์ ทาณรงค์ | โรงเรียนบ้านศิลาทอง | กรรมการ |
9. นายชญานนท์ เนื่องวรรณะ | โรงเรียนบ้านโสกปลาดุก | กรรมการ |
10. นายจักรภัทร ศรีวงษ์ชัย | โรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายนาคพงษ์ จงกลาง | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองฉิม(สิงห์จันทร์บำรุง) | ประธานกรรมการ |
2. นางจิราพร นรินนอก | ครู โรงเรียนบ้านยางเกี่ยวแฝก | กรรมการ |
3. นายวิทย์ กัญญาสุด | ครู โรงเรียนบ้านซับเจริญสุข | กรรมการ |
4. นางสาวฉันทนีย์ ชินสา | ครู โรงเรียนบ้านห้วยบง | กรรมการ |
5. นางสาวพรทิพย์ สิงห์ลา | ครู โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล | กรรมการ |
6. นางศรีสุดา จิตรพิลัย | ครู โรงเรียนบ้านขี้เหล็ก | กรรมการ |
7. นายนัธทวัฒน์ บานฤทัย | ครู โรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการ |
8. นายชาติชาย กัญญาสาย | ครู โรงเรียนบ้านส้มป่อย | กรรมการ |
9. นางสิรินาถ มุนมิน | ครู โรงเรียนบ้านดอนกอก | กรรมการ |
10. นางศศิธร กัญญาสุด | ครู โรงเรียนบ้านซับเจริญสุข | กรรมการ |
11. นางสาวมินทร์ตรา ผลจันทร์ | ครู โรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการ |
12. นางรัตติกาญจน์ สิงห์ลา | ครู โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล | กรรมการ |
1. นายนาคพงษ์ จงกลาง | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองฉิม(สิงห์จันทร์บำรุง) | ประธานกรรมการ |
2. นางสาววิจิตตรา หอพิกลาง | ครู โรงเรียนอนุบาลเทพสถิต | กรรมการ |
3. นางทัศนีย์ ร่างเจริญ | ครู โรงเรียนบ้านท่าโป่ง | กรรมการ |
4. นางสุภิญญา กัญญาสาย | ครู โรงเรียนบ้านหนองม่วง | กรรมการ |
5. นางสาวยุวดี ศรีสังข์ | ครู โรงเรียนบ้านละหาน (อภิรักษ์วิทยา) | กรรมการ |
6. นางทัศนี เห็มมะชาติ | ครู โรงเรียนบ้านโสกปลาดุก | กรรมการ |
7. นางรัศมี ยิ่งธนโชติ | ครู โรงเรียนบ้านหนองฉิม(สิงห์จันทร์บำรุง) | กรรมการ |
8. นายวชริศ รุจิยาปนนท์ | ครู โรงเรียนชุมชนบ้านห้วยแย้ | กรรมการ |
9. นางกัญญาณัฐ ทับมะโรง | ครู โรงเรียนบ้านหนองดินดำ | กรรมการ |
10. นายสุชาติ คำลาย | ครู โรงเรียนบ้านโสกปลาดุก | กรรมการ |
11. นางพรรณิภา ไกยวงศ์ | ครู โรงเรียนร่วมราษฎร์วิทยานุกูล | กรรมการ |
12. นางนาตยา แสงวิจิตร | ครู โรงเรียนบ้านโนนเชือก | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวนภัสศรณ์ ต่อโชติ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโกรกกุลา | ประธานกรรมการ |
2. นางนภัสนันท์ จูหมื่นไวย์ | ครู โรงเรียนบ้านโคกสะอาด | กรรมการ |
3. นายธนกร แนมขุนทด | ครู โรงเรียนบ้านเดื่อ | กรรมการ |
4. นางสาวนนทวรรณ ชาติเพียร | ครู โรงเรียนหนองประดู่วิทยา | กรรมการ |
5. นางสาววิลาวรรณ์ กระจ่างศรี | ครู โรงเรียนบ้านตาล | กรรมการ |
6. นายธีรศานต์ แซ่อ๊วง | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านท่าโป่ง | กรรมการ |
7. นายสุชานนท์ ชูวังวัด | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านตลุกคูณพัฒนา | กรรมการ |
8. นางสาวกาญจนสุดา สุธรรม | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนละหาน(อภิรักษ์วิทยา) | กรรมการ |
9. นางสาวลิณพัชธ์ ภักดี | ครู โรงเรียนปากจาบวิทยา | กรรมการ |
10. นางกรรณิการ์ บุตรครบุรี | ครู โรงเรียนบ้านโสกปลาดุก | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายณัฐชัย ทองคณทา | รอง ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านยางเกี่ยวแฝก | ประธานกรรมการ |
2. นางสายชล แก้วเพชร | ครู โรงเรียนชุมชนบ้านเพชร (วันครู 2500) | กรรมการ |
3. นางสาวเสาวลักษณ์ จำเริญธรรม | ครู โรงเรียนบ้านกุ่ม(คุรุประชาสามัคคี) | กรรมการ |
4. นางสาวจริยา ศรีหาบุตร | ครู โรงเรียนบ้านวังคมคาย | กรรมการ |
5. นางสาวภัทราวดี เทียมไธสง | ครู โรงเรียนโคกเริงรมย์ศิลปาคาร | กรรมการ |
6. นายธีรโชติ เจริญใหญ่ | ครู โรงเรียนบ้านโคกไค | กรรมการ |
7. นางสาวกัณฐิกา มาสิงห์ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนโคกเพชรวิทยาคาร | กรรมการ |
8. นางสาวณัฐธิดา จำรัสแนว | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนบ้านหนองลูกช้าง | กรรมการ |
9. นางสาวชนานันท์ หุตางกูร | ครู โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวระเหว | กรรมการ |
10. นางสาวจิราภรณ์ จำรัสภูมิ | ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวจิรสุดา วิชาจารย์ | รองผู้อำนวยการ โรงเรียนชุมชนบ้านหนองแวง(ครุรุราษฎร์อุปถัมภ์) | ประธานกรรมการ |
2. นายจรรยา นามบุญ | ครู โรงเรียนบ้านโคกแพงพวย(บัวประชาสรรค์) | กรรมการ |
3. นายวิทูรย์ มูลเหลา | ครู โรงเรียนบ้านวังอ้ายจีด | กรรมการ |
4. นางสาวภาณุมาศ จีรภัทร์ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านไร่พัฒนา | กรรมการ |
5. นายสมชาย ปลัดสังข์ | รองผู้อำนวยการ โรงเรียนหัวสระวิทยา | กรรมการ |
6. นายณัฐชนน ฦาชา | โรงเรียนบ้านหนองลุมพุก | กรรมการ |
7. นายศุภชัย รวมกลาง | โรงเรียนบ้านหนองลุมพุก | กรรมการ |
8. นายพงศ์สุธี หรรษา | โรงเรียนบ้านสำโรงโคก | กรรมการ |
9. นางสาวชยาภรณ์ นินนานนท์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านท่ากูบ | กรรมการ |
10. นางสาวชิดชนก ชำนาญยุทธภูมิ | โรงเรียน | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายทรง สิงห์เผ่น | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนเชือก | ประธานกรรมการ |
2. นางกนกณัฐ รัตนา | ครู โรงเรียนบ้านสำนักตูมกา | กรรมการ |
3. นางสุภาพร ศรีม่วง | ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ | กรรมการ |
4. นางปรมาภรณ์ ไชยโย | ครู โรงเรียนบ้านละหาน (อภิรักษ์วิทยา) | กรรมการ |
5. นางสาวอุบลวรรณ กามขุนทด | ครู โรงเรียนโคกเริงรมย์ศิลปาคาร | กรรมการ |
6. นางสาวนฤมล โกสันเทียะ | ครู โรงเรียนรังงามวิทยา | กรรมการ |
7. นางสาวสุดารัตน์ ช่วยรักษา | ครู โรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการ |
8. นางสาวกันตยา เพ็ชรประดับ | ครู โรงเรียนบ้านโคกสะอาด | กรรมการ |
9. นางสาวจรรยาภรณ์ บัวผาง | ครู โรงเรียนบ้านหนองดินดำ | กรรมการ |
10. นางสาวกรชนก วุยชัยภูมิ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนโป่งขุนเพชร | กรรมการ |
11. นางสาวจรรยาภรณ์ หีตสันเทียะ | ครู โรงเรียนบ้านหนองจะบก | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายทรง สิงห์เผ่น | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโนนเชือก | ประธานกรรมการ |
2. นางกนกณัฐ รัตนา | ครู โรงเรียนบ้านสำนักตูมกา | กรรมการ |
3. นางสุภาพร ศรีม่วง | ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ | กรรมการ |
4. นางปรมาภรณ์ ไชยโย | ครู โรงเรียนบ้านละหาน (อภิรักษ์วิทยา) | กรรมการ |
5. นางสาวอุบลวรรณ กามขุนทด | ครู โรงเรียนโคกเริงรมย์ศิลปาคาร | กรรมการ |
6. นางสาวนฤมล โกสันเทียะ | ครู โรงเรียนรังงามวิทยา | กรรมการ |
7. นางสาวสุดารัตน์ ช่วยรักษา | ครู โรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการ |
8. นางสาวกันตยา เพ็ชรประดับ | ครู โรงเรียนบ้านโคกสะอาด | กรรมการ |
9. นางสาวจรรยาภรณ์ บัวผาง | ครู โรงเรียนบ้านหนองดินดำ | กรรมการ |
10. นางสาวกรชนก วุยชัยภูมิ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนโป่งขุนเพชร | กรรมการ |
11. นางสาวจรรยาภรณ์ หีตสันเทียะ | ครู โรงเรียนบ้านหนองจะบก | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวสมพร ถาวรกาย | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓พระครูอนุสรณ์) | ประธานกรรมการ |
2. นางสุพิชฌาย์ พิพัฒน์ก่อตระกูล | ครู โรงเรียนบ้านตะลอมไผ่ | กรรมการ |
3. นางพรทิพย์ กะกุลพิมพ์ | ครู โรงเรียนซับใหญ่วิทยา | กรรมการ |
4. จ.ส.อ.พงษ์สิทธิ์ กุลพญา | ครู โรงเรียนบ้านยางเครือ | กรรมการ |
5. นางสาววชิรา เพชรฤทธิ์ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
6. นางสาวกนกวนันท์ บุตราช | ครูผู้ช่วย โรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการ |
7. นางสาวบัวตอง แสงสันเทียะ | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวระเหว | กรรมการ |
8. นางสาวกรรณิการ์ เพียป้อง | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนบ้านหัวทะเล(ผ่องประชาสรรค์) | กรรมการ |
9. นางสุเพ็ญพักตร์ กิ่งช้าง | ครู โรงเรียนบ้านหนองฉิม(สิงห์จันทร์บำรุง) | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวสมพร ถาวรกาย | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านกุดน้ำใส(๓พระครูอนุสรณ์) | ประธานกรรมการ |
2. นางสุพิชฌาย์ พิพัฒน์ก่อตระกูล | ครู โรงเรียนบ้านตะลอมไผ่ | กรรมการ |
3. นางพรทิพย์ กะกุลพิมพ์ | ครู โรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
4. นายภูธเนศ ม่วงราม | ครู โรงเรียนโคกหินตั้งศึกษาศิลป์ | กรรมการ |
5. นายพงษ์สิทธิ์ กุลพญา | ครู โรงเรียนบ้านยางเครือ | กรรมการ |
6. นางสาววชิรา เพชรฤทธิ์ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
7. นางสาวกนกวนันท์ บุตราช | ครูผู้ช่วย โรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการ |
8. นางสาวบัวตอง แสงสันเทียะ | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวระเหว | กรรมการ |
9. นางสาวกรรณิการ์ เพียป้อง | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนบ้านหัวทะเล(ผ่องประชาสรรค์) | กรรมการ |
10. นางสุเพ็ญพักตร์ กิ่งช้าง | ครู โรงเรียนบ้านหนองฉิม(สิงห์จันทร์บำรุง) | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวจิรสุดา วิชาจารย์ | รองผู้อำนวยการ รร.ชุมบ้านหนองแวง (คุรุราษฎร์อุปถัมภ์) | ประธานกรรมการ |
2. นายพงศ์สุธี หรรษา | ครู โรงเรียนบ้านสำโรงโคก | กรรมการ |
3. นายศุภชัย รวมกลาง | ครู โรงเรียนบ้านหนองลุมพุก | กรรมการ |
4. นางสาวปฐมาวดี ศรีรักษา | ครู โรงเรียนบ้านท่าโป่ง | กรรมการ |
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงจามจุรี นนทะศรี | ครู โรงเรียนบ้านหัวทะเล(ผ่องประชาสรรค์) | กรรมการ |
6. นายปริญญา สีตุ้ยเลิง | ครู โรงเรียนบ้านโสกปลาดุก | กรรมการ |
7. นางสาวเบญจมาศ ทาเงิน | ครูผู้ช่วย โรงเรียนกันกงบ้านลี่สามัคคี | กรรมการ |
8. นายณัฐชนน ฦาชา | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านหนองลุมพุก | กรรมการ |
9. นายนรเศรษฐ์ ปาสาจัง | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านร่วมมิตร | กรรมการ |
10. นางสาวชิดชนก ชำนาญยุทธภูมิ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านโนนสะอาด | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางสาวจิรสุดา วิชาจารย์ | รองผู้อำนวยการ รร.ชุมบ้านหนองแวง (คุรุราษฎร์อุปถัมภ์) | ประธานกรรมการ |
2. นายพงศ์สุธี หรรษา | ครู โรงเรียนบ้านสำโรงโคก | กรรมการ |
3. นายศุภชัย รวมกลาง | ครู โรงเรียนบ้านหนองลุมพุก | กรรมการ |
4. นางสาวปฐมาวดี ศรีรักษา | ครู โรงเรียนบ้านท่าโป่ง | กรรมการ |
5. ว่าที่ร้อยตรีหญิงจามจุรี นนทะศรี | ครู โรงเรียนบ้านหัวทะเล(ผ่องประชาสรรค์) | กรรมการ |
6. นายปริญญา สีตุ้ยเลิง | ครู โรงเรียนบ้านโสกปลาดุก | กรรมการ |
7. นางสาวเบญจมาศ ทาเงิน | ครูผู้ช่วย โรงเรียนกันกงบ้านลี่สามัคคี | กรรมการ |
8. นายณัฐชนน ฦาชา | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านหนองลุมพุก | กรรมการ |
9. นายนรเศรษฐ์ ปาสาจัง | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านร่วมมิตร | กรรมการ |
10. นางสาวชิดชนก ชำนาญยุทธภูมิ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านโนนสะอาด | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมชาย ปลัดสังข์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนหัวสระวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายสิทธิชัย เทียนพลกรัง | ครู โรงเรียนบ้านหนองฉิม(สิงห์จันทร์บำรุง) | กรรมการ |
3. นางสาวกัญญารัตน์ สงค์ไมล์ | ครู โรงเรียนชุมชนหนองบัวโคก(ทองวิทยานุกูล) | กรรมการ |
4. นางรัตติยากร อ่อนตา | ครู โรงเรียนบ้านโคกสะอาด(อ.หนองบัวระเหว) | กรรมการ |
5. นางสาวณัฐณิชา กันทวัง | ครู โรงเรียนบ้านวังตาท้าว | กรรมการ |
6. นางสาวแพรวนภา เจนหนองแวง | ครู โรงเรียนบ้านสำนักตูมกา | กรรมการ |
7. นางโสภิดา แม้นชัยภูมิ | ครู โรงเรียนบ้านโนนเชือก | กรรมการ |
8. นางสาวกมลรัตน์ กุลด้วง | ครู โรงเรียนบ้านศิลาทอง | กรรมการ |
9. นางสาวอิสรีย์ เรืองธนานุรักษ์ | ครู โรงเรียนบ้านซับใหม่ | กรรมการ |
10. นางสาวนฤมล บุญกล้า | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนบ้านหนองใหญ่ | กรรมการ |
11. นางชนัชฌา บูรณธนิต | ครู โรงเรียนชุมชนหนองบัวโคก(ทองวิทยานุกูล) | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมชาย ปลัดสังข์ | รองผู้อำนวยการโรงเรียนหัวสระวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายสิทธิชัย เทียนพลกรัง | ครู โรงเรียนบ้านหนองฉิม(สิงห์จันทร์บำรุง) | กรรมการ |
3. นางสาวกัญญารัตน์ สงค์ไมล์ | ครู โรงเรียนชุมชนหนองบัวโคก(ทองวิทยานุกูล) | กรรมการ |
4. นางรัตติยากร อ่อนตา | ครู โรงเรียนบ้านโคกสะอาด(อ.หนองบัวระเหว) | กรรมการ |
5. นางสาวณัฐณิชา กันทวัง | ครู โรงเรียนบ้านวังตาท้าว | กรรมการ |
6. นางสาวแพรวนภา เจนหนองแวง | ครู โรงเรียนบ้านสำนักตูมกา | กรรมการ |
7. นางโสภิดา แม้นชัยภูมิ | ครู โรงเรียนบ้านโนนเชือก | กรรมการ |
8. นางสาวกมลรัตน์ กุลด้วง | ครู โรงเรียนบ้านศิลาทอง | กรรมการ |
9. นางสาวอิสรีย์ เรืองธนานุรักษ์ | ครู โรงเรียนบ้านซับใหม่ | กรรมการ |
10. นางสาวนฤมล บุญกล้า | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนบ้านหนองใหญ่ | กรรมการ |
11. นางนางชนัชฌา บูรณธนิต | ครู โรงเรียนชุมชนหนองบัวโคก(ทองวิทยานุกูล) | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายถาวร พรโสภณ | ผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านหนองตะไก้ | ประธานกรรมการ |
2. นายอดุลย์ เชื้อจำรูญ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านขามราษฎร์นุกูล | รองประธานกรรมการ |
3. นายอาธิป พุลนู | ครู โรงเรียนร่วมราษฎร์วิทยานุกูล | กรรมการ |
4. นายทรงพล ศรีเฉลา | ครู โรงเรียนอนุบาลเทพสถิต | กรรมการ |
5. นางปนัดดา อ่อนตาวิศิษฏ์ | ครู โรงเรียนบ้านงิ้ว | กรรมการ |
6. ว่าที่ร้อยตรีประกาย กุลวงษ์ | ครู โรงเรียนบ้านสระสี่เหลี่ยม | กรรมการ |
7. นายโกเมนทร์ ทองดีนอก | ครู โรงเรียนโป่งขุนเพชร | กรรมการ |
8. นางสาวนิตยา เกษชฎา | ครู โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวระเหว | กรรมการ |
9. นายภาณุวัฒน์ ศิริโภคา | ครู โรงเรียนบ้านมะเกลือโนนทอง | กรรมการ |
1. นายถาวร พรโสภณ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านหนองตะไก้ | ประธานกรรมการ |
2. นายโกเมนทร์ ทองดีนอก | ครู โรงเรียนโป่งขุนเพชร | กรรมการ |
3. นางสาวนิตยา เกษชฎา | ครู โรงเรียนชุมชนบ้านหนองบัวระเหว | กรรมการ |
4. นางสาวนิภาพร ไสยาสน์ | ครู โรงเรียนบ้านวังคมคาย | กรรมการ |
5. นายภาณุวัฒน์ ศิริโภคา | ครู โรงเรียนบ้านมะเกลือโนนทอง | กรรมการ |
6. นางปนัดดา อ่อนตาวิศิษฏ์ | ครู โรงเรียนบ้านงิ้ว | กรรมการ |
7. นายทรงพล ศรีเฉลา | ครู โรงเรียนอนุบาลเทพสถิต | กรรมการ |
8. ว่าที่ร้อยตรีประกาย กุลวงษ์ | ครู โรงเรียนบ้านสระสี่เหลี่ยม | กรรมการ |
9. นายอาธิป พุลนู | ครู โรงเรียนร่วมราษฎร์วิทยานุกูล | กรรมการ |
10. นางสาวนงนุช อมฤทธิ์ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านซับใหม่ | กรรมการและเลขานุการ |
1. ว่าที่ร้อยตรีหญิงกรทิพย์ กุมขุนทด | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านวังตาลาดสมบูรณ์ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวนุจรินทร์ งามขำ | ครู โรงเรียนบ้านมะเกลือโนนทอง | กรรมการ |
3. นางสาวสมปรารถนา จงท่วมกลาง | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านขามราษฎร์นุกูล | กรรมการ |
4. นางนิชาภัทร ไชยบุรี | ครู โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล | กรรมการ |
5. นางสาวสุวิมล มูลนันไชย | ครู โรงเรียนบ้านวังอ้ายคง | กรรมการ |
6. นางสาวสุกัญญา ศิริยา | ครู โรงเรียนบ้านโนนสวรรค์ | กรรมการ |
7. นางสาวณัฐมน ฤทธิ์จรูญ | ครูอัตราจ้าง โรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
8. นางสาวณฐภัทร สุดาบุตร | ครู โรงเรียนบ้านห้วยเกตุ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายดุลยวิทย์ ภูมิมา | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านเสลาประชารัฐ | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวจริยาพร ดีสวน | ครู โรงเรียนบ้านหนองตะครอง | กรรมการ |
3. นายพีระพัฒน์ รัตนาพันธุ์ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล | กรรมการ |
4. นางคณิตา ภูมิมา | ครู โรงเรียนบ้านโคกสะอาด(อ.หนองบัวระเหว) | กรรมการ |
5. นางสาวอมรวรรณ เกตุจูม | ครูผู้ช่วย โรงเรียนร่วมราษฎร์วิทยานุกูล | กรรมการ |
6. นายทะนงศักดิ์ เถียนชะนำ | ครูผู้ช่วย โรงเรียนบ้านหนองลูกช้าง | กรรมการ |
7. นางสาวชญานันท์ พูลเพิ่ม | ครู โรงเรียนซับมงคลวิทยา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางปิยนาถ อนุภาวาลย์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนซับมงคลวิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายฐากร เดชวัชรฐากร | รองผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไร่พัฒนา | กรรมการ |
3. นางสาวประภาวดี แลบัว | ครูโรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
4. นายจิมมี่ ทองพิมพ์ | ข้าราชการบำนาญ สพป.ชัยภูมิ เขต ๓ | กรรมการ |
5. นายรักษ์สันติ มลิทอง | ข้าราชการบำนาญ สพป.ชัยภูมิ เขต ๓ | กรรมการ |
6. นายอุทิศ คำภีระ | ครู โรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการ |
7. นางสาวอ้อย อาจศิริ | ครูโรงเรียนบ้านตลาด (คำนายคุรุราษฎร์รังสรรค์) | กรรมการ |
8. นายชิษณุพงศ์ บุญเงิน | ครูโรงเรียนบ้านหัวสะพานประชาสรรค์ | กรรมการ |
9. นายสมบูรณ์ จันณรงค์ | ข้าราชการบำนาญ | กรรมการ |
10. นางสาวจารุวรรณ ทองเจริญ | ครูโรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสมเกียรติ วัฒนะจิตพงศ์ | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านไร่พัฒนา | ประธานกรรมการ |
2. นายสมบุญ พิไลกุล | ข้าราชการบำนาญ สพป.ชัยภูมิ เขต ๓ | กรรมการ |
3. นายดำเนิน ชาลีเครือ | ข้าราชการบำนาญ สพป.ชัยภูมิ เขต ๓ | กรรมการ |
4. นายอดิเทพ เรืองชาญ | ผู้พิพากษา ศาลจังหวัดชัยภูมิ | กรรมการ |
5. นายวิษณุ สุทธิวรรณ | อาจารย์ มหาวิทยาลัยวไลยลงกรณ์ | กรรมการ |
6. นายธันวาวุฒิ ดังชัยภูมิ | ครูอัตราจ้าง กศน.ชัยภูมิ | กรรมการ |
7. นายอัศวิน ปุ้มประเสริฐ | ครูโรงเรียนบ้านเกาะมะนาว | กรรมการ |
8. นายโชคชัย เขตจัตุรัส | ครูโรงเรียนซับใหญ่วิทยาคม | กรรมการ |
9. นายนครินทร์ เกลี้ยงช่วย | ครูโรงเรียนบ้านวังขอนสัก | กรรมการ |
10. นายธีรวุฒิ วิเศษคร้อ | ครูโรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการ |
11. นายนัธทวัฒน์ บานฤทัย | ครูโรงเรียนชุมชนบัวบานสามัคคี | กรรมการ |
12. นายศักดิ์สิทธิ์ ชัยทิพย์ | ครูโรงเรียนบ้านหนองใหญ่ | กรรมการ |
13. นายธีรวิทย์ เมืองสุบาล | ครูโรงเรียนบ้านท่ากูบ | กรรมการและเลขานุการ |
1. ว่าที่ร้อยตรีสาวิตรี ปัจจัย | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งนกพิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายอาทิตย์ ศรีโฉม | ครูโรงเรียนบ้านโคกโต่งโต้น | กรรมการ |
3. นางสาวรัชวดี ท้าวจัตุรัส | ครูอัตราจ้างโรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล | กรรมการ |
4. ว่าที่ร้อยตรีเฉลิมชนม์ แก้วหาวงษ์ | พนักงานราชการโรงเรียนชุมชนบ้านหนองแวงฯ | กรรมการ |
5. นายณรงค์ฤทธิ์ เขตนิมิต | ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ | กรรมการและเลขานุการ |
1. ว่าที่ร้อยตรีสาวิตรี ปัจจัย | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งนกพิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายอาทิตย์ ศรีโฉม | ครูโรงเรียนบ้านโคกโต่งโต้น | กรรมการ |
3. นางสาวรัชวดี ท้าวจัตุรัส | ครูอัตราจ้างโรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล | กรรมการ |
4. ว่าที่ร้อยตรีเฉลิมชนม์ แก้วหาวงษ์ | พนักงานราชการโรงเรียนชุมชนบ้านหนองแวงฯ | กรรมการ |
5. นายณรงค์ฤทธิ์ เขตนิมิต | ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ | กรรมการและเลขานุการ |
1. ว่าที่ร้อยตรีสาวิตรี ปัจจัย | ผู้อำนวยการโรงเรียนบ้านโป่งนกพิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายอาทิตย์ ศรีโฉม | ครูโรงเรียนบ้านโคกโต่งโต้น | กรรมการ |
3. นางสาวรัชวดี ท้าวจัตุรัส | ครูอัตราจ้างโรงเรียนจัตุรัสวิทยานุกูล | กรรมการ |
4. ว่าที่ร้อยตรีเฉลิมชนม์ แก้วหาวงษ์ | พนักงานราชการโรงเรียนชุมชนบ้านหนองแวงฯ | กรรมการ |
5. นายณรงค์ฤทธิ์ เขตนิมิต | ครู โรงเรียนบ้านหนองบัวใหญ่ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางอรอนงค์ จานุรัตน์ | ผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านยางเกี่ยวแฝก | ประธานกรรมการ |
2. นางจุฑารัตน์ เต็มแสง | รองผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านโนนจาน(เนตรขันธ์ราษฎร์บำรุง) | รองประธานกรรมการ |
3. นางสาวปัณณพร แพวขุนทด | ครู โรงเรียนชุมชนบ้านห้วยยายจิ๋ว | กรรมการ |
4. นางสาวธัญญ์นภัส เทียมรัตน์ | ครู โรงเรียนบ้านหนองม่วง | กรรมการ |
5. นางสาวณัฐทิมาร์ แข็งขัน | ครู โรงเรียนบ้านโคกแสว | กรรมการ |
6. นางสาวกิจรัตนดา จันทนะมูลตรี | ครู โรงเรียนบ้านหัวสะพาน(อ.หนองบัวระเหว) | กรรมการ |
7. นายอนุชา มีสันเทียะ | ครู โรงเรียนบ้านน้ำลาด | กรรมการ |
8. นางสาววิภารัตน์ ร่มสุข | ครู โรงเรียนบ้านหนองไผ่ล้อม | กรรมการ |
9. นางสาวศุภนุช ดวงหาคลัง | ครู โรงเรียนบ้านปะโคตะกอ(ประชาสามัคคี) | กรรมการ |
10. นางจงรักษ์ บัวลา | ครู โรงเรียนบ้านโคกสะอาด | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายภวพล อารีชาติ | ผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านโคกแพงพวย(บัวประชาสรรค์) | ประธานกรรมการ |
2. นางพัชรา ชุมพล | ครู โรงเรียนบ้านนาประชาสัมพันธ์ | กรรมการ |
3. นางสาวภาวินี นพคุณ | ครู โรงเรียนซับถาวรพัฒนา | กรรมการ |
4. นางสาวอัจฉรา เลิศธีย์รศกุล | ครู โรงเรียนหัวสระวิทยา | กรรมการ |
5. นางสาวกุลธิดา พิไลกุล | ครู โรงเรียนบ้านเกาะมะนาว | กรรมการ |
6. นางสาวพัชริดา ตู้จำรูญ | ครู โรงเรียนบ้านซับใหม่ | กรรมการ |
7. นางอรอุมา วงศ์บุตร | ครู โรงเรียนบ้านหนองขาม | กรรมการ |
8. นางธานี สุทธิอาคาร | ครู โรงเรียนบุ่งหวายโกรกตาแป้นสามัคคี | กรรมการ |
9. นางณรรฐวรรณ สมพงศ์ | ครู โรงเรียนบ้านโสกรวกหนองซึก | กรรมการ |
10. นางสาวอรอนงค์ อิ่มวิเศษ | ครู โรงเรียนบ้านโนนจาน(เนตรขันธุ์ราษฎร์บำรุง) | กรรมการและเลขานุการ |
1. นางประภัสสร กลับกลาง | ผู้อำนวยการ โรงเรียนบ้านละหานค่าย | ประธานกรรมการ |
2. นางแสงเดือน ธรรมโชติ | ครู โรงเรียนอนุบาลเทพสถิต | กรรมการ |
3. นางรัศมี สุปัด | ครู โรงเรียนบ้านโป่งเกตุ | กรรมการ |
4. นางสาวปรียา ปรียา | ครู โรงเรียนจอมแก้ววิทยา | กรรมการ |
5. นางสาวยุพา ยอดวัน | ครู โรงเรียนบ้านยางเกี่ยวแฝก | กรรมการ |
6. นายธีรวัฌน์ เลิศประเสริฐ | ครู โรงเรียนบ้านโสกปลาดุก | กรรมการ |
7. นางสาวพัชราภรณ์ เวียงอินทร์ | ครู โรงเรียนบ้านโป่งนกพิทยา | กรรมการ |
8. นางสุนัตตา ศรีสม | ครู โรงเรียนชุมชนชวนวิทยา | กรรมการ |
9. นายมศักดิ์ พวงสันเทียะ | ครู โรงเรียนบ้านแจ้งใหญ่ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายสุพจน์ เพ็ชรวิเศษ | ผู้อำนวยการโรงเรียนวังใหม่พัฒนา | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวจุฑามาศ ทัศน์ไทย | ครู โรงเรียนบ้านตลุกคูณพัฒนา | กรรมการ |
3. นายปิติพงษ์ ศรีนาง | ครูผู้ช่วย โรงเรียนหัวสระวิทยา | กรรมการ |
4. นางสาวพัชรี อรัญสุทธิ์ | ครู โรงเรียนบ้านวังตะเฆ่ | กรรมการ |
5. นางสาวสุนีรัตน์ คลองวงค์ | ครู โรงเรียนอนุบาลเทพสถิต | กรรมการ |
6. นางนิภา พัฒนกุลเดช | ครู โรงเรียนหนองกกสามัคคี | กรรมการ |
7. นางสิริรัตน์ ป้องขันธ์ | ครู โรงเรียนบ้านหนองกองแก้ว | กรรมการและเลขานุการ |