1. นางสุธีกานต์ วงศ์วรรณ | โรงเรียนโคกก่องวิทยาคาร | ประธานกรรมการ |
2. นางสาวหนูจันทร์ วรรณกาล | โรงเรียนบ้านหนองศาลาราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
3. นางทิพวรรณ์ จันทร์สุวรรณ | โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล | กรรมการ |
4. นายสิทธิพร น้อยคำสิงห์ | โรงเรียนบ้านไร่นาดี | กรรมการ |
5. นางณัฐชุดา ชาอามาตย์ | โรงเรียนสกลนคร (วันครู 2501) | กรรมการ |
6. นางปภาวี ไขประกาย | โรงเรียนบ้านหนองแข้โนนมาลา | กรรมการ |
7. นางสาวบุษทวรรณ แก้วเคน | โรงเรียนบ้านม่วงไข่ประชาราษฎร์สงเคราะห์ | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายอิสเรศ เสงี่ยมวัฒนะ | โรงเรียนบ้านโคกม่วง | ประธานกรรมการ |
2. นายธนูรักษ์ จันทร์หอม | โรงเรียนอนุบาลเต่างอย | กรรมการ |
3. นางวิภารัตน์ ศรีชนะ | โรงเรียนบ้านหลุบเลา | กรรมการ |
4. นายสุรพล สุทธิมา | โรงเรียนบ้านตองโขบ | กรรมการ |
5. นายอุเทน ขัดจำปา | โรงเรียนบ้านตองโขบ | กรรมการ |
6. นายสมบัติ โททุมพล | โรงเรียนบ้านนาขาม | กรรมการ |
7. นางอัจฉราพร พันธรักษ์ | โรงเรียนบ้านนาเดื่อ | กรรมการ |
8. นายไทยวรรธน์ ทิพมนต์ | โรงเรียนอนุบาลภูพาน | กรรมการ |
9. นางสาวสิทธิณี สิมลา | โรงเรียนบ้านนาแก | กรรมการ |
10. นายชาญธนา คุณชัย | โรงเรียนบ้านโคกม่วง | กรรมการ |
11. นางสาวอรอุมา บุตรมิมุสา | โรงเรียนบ้านดงมะไฟสามัคคีราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
12. นางสาววราภรณ์ กุลยะณีย์ | โรงเรียนศิริราษฎร์วิทยาคาร | กรรมการ |
13. นางสาวลดาวัลย์ วงศ์เครือศร | โรงเรียนบ้านหนองกอมป่าขาว | กรรมการ |
14. นายอติพล เจริญชัย | โรงเรียนบ้านพะเนาว์ราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
15. นางรัตนา มุลตะกร | โรงเรียนบ้านพานสหราษฎร์บำรุง | กรรมการ |
16. นายธนศักดิ์ สังฆะศรี | โรงเรียนบ้านกุดฮู | กรรมการ |
17. นายปัญญาวัฒน์ บำรุงรส | โรงเรียนบ้านตองโขบ | กรรมการและเลขานุการ |
1. ว่าที่ร้อยเอกวีระศักดิ์ บัวโค | โรงเรียนบ้านสายปลาหลาย (คุรุราษฎร์ผดุง) | ประธานกรรมการ |
2. นายสมเจตน์ งอยจันทร์ศรี | โรงเรียนบ้านฮางโฮง | กรรมการ |
3. ว่าที่ร้อยโทจตุรงค์ สุวิทวัส | โรงเรียนอนุบาลภูพาน | กรรมการ |
4. นายเฉลิม พัดพรม | โรงเรียนบ้านดงมะไฟสามัคคีราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
5. นายสมเจตน์ หาญมนตรี | โรงเรียนบ้านบอนสหราษฎร์อุทิศ | กรรมการ |
6. ร.ต.อมรรัตน์ เดิมพรม | โรงเรียนตชด.ค๊อกนิสไทยฯ | กรรมการ |
7. นายธนะรัตน์ บงศ์บุตร | โรงเรียนชุมชนนิรมัย | กรรมการ |
8. นายสุรเชษฐ์ เดชาพิทักษ์ | โรงเรียนเทศบาล2เชิงชุมอนุชนวิทยา | กรรมการ |
9. นายไพจิต สรสิทธิ์ | โรงเรียนบ้านกุดสะกอย | กรรมการ |
10. นายสุรวุฒิ ฮ่มป่า | โรงเรียนบ้านหนองแข้โนนมาลา | กรรมการ |
11. นายคารม สมสาย | โรงเรียนเขื่อนน้ำพุง | กรรมการ |
12. นายอรัญ เลาหะนาคีวงศ์ | โรงเรียนบ้านสายปลาหลาย (คุรุราษฎร์ผดุง) | กรรมการ |
13. นางสาวจิราภรณ์ พลราชม | โรงเรียนเมืองสกลนคร (ธาตุนารายณ์เจงเวง) | กรรมการ |
14. นายมรกต บริสุทธิ์ | โรงเรียนศรีบุญเรืองวิทยาคาร | กรรมการ |
15. นายธีรยุทธ ตาลน้อย | โรงเรียนศรีบุญเรืองวิทยาคาร | กรรมการ |
16. นายสิทธิพร สิมลา | โรงเรียนบ้านโคกสะอาด | กรรมการและเลขานุการ |
1. ว่าที่ร้อยตรีอภิสิทธิ์ ดาโอภา | โรงเรียนบ้านท่าศาลาราษฎร์วิทยา | ประธานกรรมการ |
2. นายอุเทน ทองสวัสดิ์ | โรงเรียนอนุบาลโคกศรีสุพรรณ | กรรมการ |
3. นายปุญญพัฒน์ ชาปากดี | โรงเรียนบ้านเหล่าโพนค้อเหล่าราษฎร์วิทยา | กรรมการ |
4. นายนิติพัฒน์ สมจิตพิจารณ์ | โรงเรียนเมืองสกลนคร (ธาตุนารายณ์เจงเวง) | กรรมการ |
5. นายทินกร แก้วเสถียร | โรงเรียนเชิงชุมราษฎร์นุกูล | กรรมการ |
6. นายณัฐพงศ์ ศรีนัครินทร์ | โรงเรียนบ้านยางโล้นเจริญราษฎร์ไพบูลย์ | กรรมการ |
7. นายธนพล ไขลายหงส์ | โรงเรียนบ้านนาแก | กรรมการ |
8. นายพัฒนา รันพิศาล | โรงเรียนบ้านโพนแพงเจียรวนนท์อุทิศ5 | กรรมการ |
9. นายอติชาต เหนือกลาง | โรงเรียนท่าแร่วิทยา | กรรมการ |
10. นายสมบัติ บุตรแสนคม | โรงเรียนบ้านหนองหอย | กรรมการ |
11. นายนพดล วิญญาสุข | โรงเรียนบ้านโคกเลาะวิทยาคาร | กรรมการและเลขานุการ |