ที่ |
โรงเรียน |
สังกัด |
คะแนน |
ระดับ |
อันดับ |
หมายเหตุ |
1 |
โรงเรียนบ้านพระแก้ว |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
95.33
|
ทอง |
ชนะเลิศ |
|
2 |
โรงเรียนเทศบาลสังขะ |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
93.23
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
|
3 |
โรงเรียนต.ช.ด.บ้านตาแตรว |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
93
|
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
|
4 |
โรงเรียนบ้านทมอ(เดื่อราษฎร์บำรุง) |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
91
|
ทอง |
4 |
|
5 |
โรงเรียนบ้านละเอาะ |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
89.34
|
ทอง |
5 |
|
6 |
โรงเรียนบ้านเสรียง |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
89.34
|
ทอง |
5 |
|
7 |
โรงเรียนบ้านทุ่งมน(ริมราษฎร์นุสรณ์) |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
88
|
ทอง |
7 |
|
8 |
โรงเรียนบ้านสกล |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
87.34
|
ทอง |
8 |
|
9 |
โรงเรียนบ้านรุน |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
87
|
ทอง |
9 |
|
10 |
โรงเรียนบ้านสองสะโกม |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
87
|
ทอง |
9 |
|
11 |
โรงเรียนบ้านแยงมิตรภาพที่ 146 |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
85.33
|
ทอง |
11 |
|
12 |
โรงเรียนบ้านลังโกม |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
84.67
|
ทอง |
12 |
|
13 |
โรงเรียนบ้านสระทอง |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
84.67
|
ทอง |
12 |
|
14 |
โรงเรียนบ้านโคกจำเริญ |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
84.67
|
ทอง |
12 |
|
15 |
โรงเรียนบ้านกล้วย |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
83.67
|
ทอง |
15 |
|
16 |
โรงเรียนบ้านจรัส |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
83
|
ทอง |
16 |
|
17 |
โรงเรียนบ้านไทยเดิม |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
82.33
|
ทอง |
17 |
|
18 |
โรงเรียนอนุบาลปราสาทศึกษาคาร |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
82.33
|
ทอง |
17 |
|
19 |
โรงเรียนตำรวจตระเวนชายแดนพีระยานุเคราะห์ฯ 2 |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
79.67
|
เงิน |
19 |
|
20 |
โรงเรียนวันเจริญสามัคคี |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
77
|
เงิน |
20 |
|
21 |
โรงเรียนบ้านโคกสะอาด |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
76.67
|
เงิน |
21 |
|
22 |
โรงเรียนบ้านโคกไทร |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
76.34
|
เงิน |
22 |
|
23 |
โรงเรียนบ้านหนองแวง |
สพป. สุรินทร์ เขต 3
|
76
|
เงิน |
23 |
|
ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน
|